Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Share|
Tiêuđề

Góp ý chút! Mong mng để ý....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  
Tác giảThông điệp

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường

Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488

Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime12/7/2011, 10:22 pm

First topic message reminder :

Theo t,mng nên để cái chữ kí cá nhân nó ngắn ngắn 1chút, nhưng ý nghĩa hoặc đủ funny là hay nhất! Chứ t thấy mấy bạn có chữ kí hơi dài và hoa mĩ, làm ng đọc chú ý nhiều hơn là cái comment! Ý kiến của t là nthế! Còn làm thế nào là tùy mỗi người,t kcó ý chê trách ai cả! Mog mng đừng hiểu quá sâu! :-|

Chữ ký cá nhân: 

Tác giảThông điệp

thuynguyen 

Thành viên Năng động

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 54

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 10:39 am

oi!chị iu của em.em xin loi chi nha.Truoc day chi dag bai mà bị ngta che nhu the,phan làm em ko benh vuc duoc mà thay dau log qua. nh chi yen tam di ko pai mih c dau cj ah.e vua moi cment ma dã bị cho te tua rui, so the làm sao e dám làm gì. nhug thui c ah,theo thuoc do của "ai dó" thì cu vào nhiu moi la quan tam den lop day cj ah.the nen chug ta cug danh chap nhan chu bit lam sao,voi lai lop mih van than nhau nhu thuog,k hay vào mà van than nhau nhu chug ta moi là dag quý trog chư. con mọt số nguoi chac do "cá tính" đăc biet quá,lại thich vao web lop mih nói này nói nọ.thì cứ để họ tự nhiên chị nhỉ,chug ta la nguoi rg luong mà,hihi Love

Chữ ký cá nhân: 

mobistar 

Thành viên Chính thức

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 12:24 pm

heiza.to doc wa ma thay mjnh co loi thay.xl vi may dua ban to"suy nghi nong kan" ma da nghj ko hay cho bb nha.to bit la hieu chu. neu ko co su"giup do tan tinh"va"su gop y chan thanh"cua bb thi trang web lop to da phai dong cua lan thu 2 roai.tan day log to bit on bb ghe gom. bb ding la "vi kuu tinh" cua trang web lop to i.nguong mo wa co. ma to thay xau ho thay.sao lai co nhug ng ban nhu thuy nguyen, ha milo va ca dem_cauvong nua. cac ban i that la bao thu.chag hieu bit j ca. da ko bit kon cu thich to ra nguy hiem. bh lon roai, "hoi nhap" roai. trang web lop mjnh mo ra la de moi ng cug tham gia chu. sao lai nghi ve bb nhu the dk.to thay tuc thya bb i. that la wa dag. bb cug chi mun giup lop mjnh" hoan thien" hon thui i ma. to ma la bb la to tuc, ko them" ghe' tham" lop mjnh nua dau. tu dug lai thanh "tok mach" nhu thuy nguyen noi, roai lai 'chim lon" nhu milo noi. to thay thuc su tuc thay y. thui vay la sai rui. xl bb di. NHANH KON KIP

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 12:48 pm

nghe mobi noi to moi doc lai.milo noi "chim lon" the la ko dk rui.milo ko tham ja vao " hoat dong xa hoi hay ko bit cach giao tiep vay" ve hoc lai lop "mau giao lon"di nha.Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 3313319495 bb la mot ng tham gia nhieu vao"hoat dong xh" ma.milo noi nhu the la to thay ko dk rui. to ma la bb chac to chag dam vao trang web lop nay nua dau. ma neu bb ko vao thi nho trang web lop mjnh dong cua lan nua thi sao. milo chiu trach nhiem nha. hoho

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường

Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488

Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 2:39 pm

Nghe các bạn nói mà t thấy ngại quá! Chỉ có mỗi cái topic nhỏ nhoi với vài 3 dòng comment ngắn ngủi của t mà đã làm cho không khí 4r vui vẻ hẳn lên! Bình thường thì vắng tanh như chùa bà đanh! Đúng là thiên hạ lắm chim lợn thật! Tuyệt
Cảm ơn các bạn đã dành sự quan tâm cho bài viết của t! Ui. Cảm động quá! Rolling Eyes
1năm trước, nhờ ai mà mình biết là a2 có 4r nhỉ?! Ah. Nhớ rồi! Chính xác là bạn **** ***** ****! Lại là a2 ak! Trí nhớ tồi thật! Haizz
Tiếp đi nào các bạn trẻ! Ít bài kéo dài lên tận trang 4 lắm đấy! Vinh dự! Vinh dự! haha
T nhiều thời gian rảnh mà! Rỗi lắm! Các bạn cứ nói tiếp đi! T đang nghe này! Mấy khi có nhiều người 8 sôi nổi mà mình lại đc là nhân vật chính thế này! haha

Chữ ký cá nhân: 

bagiabanhatde_92 

Thành viên Danh dự

bagiabanhatde_92

Họ và tên Họ và tên : p92

Quê quán Quê quán : thai binh

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 1

Được yêu thích Được yêu thích : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 5:06 pm

Đăng kí thành viên đã lâu nay mới có dịp vào thăm diễn đàn của các pan, nhưng xem chừng khách ko được tiếp đón chu đáo lém nhỉ! Thấy pan bigdambling bị ném đá ghê wa!Mới góp ý có chút thui mà pị hội đồng thế này xem ra các mem a2 CVA ko mấy thân thiện lém nhỉ! Khách vừa bước đến cửa mà đã pị đuổi rùi thì ai còn giám vào nữa!Tềnh hình này mình thấy web này chắc cũng sớm giải tán thui!
Nếu AD ko nhắc nhở lại thành viên sửa đổi thái độ vs khách thì t e rằng cái điều t dự đoán sớm muộn j cũng xảy ra thui!Từng đóng cửamột lần thì chắc cũng sẽ có lần 2 nhỉ!
Còn về phần pạn bigdambling t nghĩ pạn nên thui tgia vào kái web này đi!Có vào tgia diễn đàn thì cũng pải chọn đúng chỗ mà vào chứ!Giao diện thì chả ra sao, nhạc nhẽo thì nghe chỉ tổn hỏng tai,diễn đàn thì chủ yếu đánh theo hội đồng, thành viên thì bảo thủ, đã thế còn bày đặt mở web hộ lớp khác nữa chứ!Có tài thía sao lại để pị đóng cửa một lần vậy!?!Nói cho mấy ấy pit ko chỉ mỗi AD nhà ấy là pit lập web thôi đâu!Chẳng ưa đã lỗi thời wa rui nên ko ai chơi thui!Xẻma đóng cửa nhanh cho lành!!!!

Chữ ký cá nhân: 

CityHunterNTD 

Thành viên Danh dự

CityHunterNTD

Họ và tên Họ và tên : hdfhdfg

Quê quán Quê quán : fdsgsdfgsdfg

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 5:16 pm

Mình cũng mới tham gia diễn đàn này. Thấy bao nhiêu người dồn ép 1 người mà thấyhoj vẫn làm như kiểu đấy là chuyện bình thường. bigdambling cố lên nhé Very Happy

Chữ ký cá nhân: 

crisis_slain 

Thành viên Danh dự

crisis_slain

Họ và tên Họ và tên : cố tiến

Quê quán Quê quán : NewYork

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 2

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 6:27 pm

Ớ. Trong này vui nhở. eo ai. Bây giờ mới thấy à nha. Chỉ cần qua bài này là đã có thể biết "những ai" mới đúng là chim lợn, nghe tiếng kêu ca đã thấy đanh roài.
Có gì đâu, đây là một cách thể hiện sự quan tâm của khách, nhưng khổ nỗi nhiều người "ngu muội", chưa có cơ hội được tiếp thu những điều căn bản, thế người ta mới nói, chưa tôn trọng khách lấy đâu ra biết tự tôn trọng mình. Cổ nhân đã dạy thế từ bao đời nay roài.
Thế mới thấy xã hội ngày nay thật là phức tạp, người ta góp ý với ý kiến xây dựng nhưng mà bị người khác "bới móc" từ bé muốn xé ra to, đây là biểu hiện của những "cá nhân" rỗi hơn không có việc gì làm.
Xem fr này khiến mình còn nhớ đến 2 chữ thù dai. lại còn nhớ cả chuyện: "bài này h tự viết hay cop ở đâu". Người ta nói, chỉ khi mình xấu xa mới thấy người khác xấu, điều đó thật đúng trong trường hợp này: có thể người ta vô tình nói ra không có ý gì khác nhưng khổ nỗi, bản tính vốn đã "không thể mê" được nên lúc nào cũng nghĩ ng ta nói xấu, nhể.
Chỉ khổ thân cho chủ fr này, có ý tốt nhưng mà lại bị chính những "chiến hữu thân nhất" làm mất đi hình ảnh một fr vì sự đoàn kết.

Chữ ký cá nhân: 

Strawberry 

Thành viên Ưu tú

Strawberry

Họ và tên Họ và tên : Tran Nga

Quê quán Quê quán : Thai Binh pro

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 149

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 167

Được yêu thích Được yêu thích : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 6:55 pm

Từ trước đến giờ vào fr này với một tinh thần rất chi là thân thiện vì lời mời của AD, có thể mọi người không biết rằng, t và bánh bao vào fr này là do sự giới thiệu của AD, AD cũng có lời mời kèm theo lời "chú ý", vào fr chém ác vào nhá!, t dám đảo bảo là bánh bao vào fr với tinh thần rất là xây dựng, bọn tớ dù sao cũng là khách, nên tất nhiên lời nói cũng luôn cẩn thận để không động chạm, thiết nghĩ, dù sao chúng ta cũng học cùng trường với nhau, học sinh mà, bây giờ là những tân sinh viên nên nhiều khi nói chuyện với nhau không phải nói chuyện giữa những người chênh lệch về tuổi tác hay thứ bậc nên t nghĩ là có hơi động chạm gì thì mọi người cũng sẽ thông cảm cơ, nhưng mà cũng không nghĩ được là có lẽ do mới bước vào xã hội nên sự thông cảm cũng rất là có hạn. Fr này được lập bởi một thành viên của A2 với mục đích gắn kết những thành viên a2 lại và cũng là để kết bạn với mọi người (t không nhầm thì có lần AD đã nói với t như thế), việc vào trang web thường xuyên hay không tại sao mọi người lại căn ke từng chút làm gì, hơn nữa, phần lớn trong này là thành viên a2, nếu mọi người nghĩ là không cm cho mng thì những thành viên khác vào fr chỉ là để ngắm mấy dòng chữ đỏ, xanh thôi ah? Còn về những lời lẽ cm của bánh bao, t không bênh ai cả, nhưng nói đúng thì thôi, mng nên nhớ rằng, bất kì một sự việc, sự vật nào đẹp hay xấu, tốt hay không tốt là do cách nhìn nhận của mọi người hết, một thử nghiệm nho nhỏ thế này thôi, bạn đeo kính râm màu đỏ thì nhìn áo trắng cũng thành áo đỏ, bạn đeo kính màu xanh thì nhìn áo trắng cũng thành áo xanh, đó là do mọi người nhìn nhận cách lựa chọn thôi. Bánh bao cm nhiều có phải với ý "không muốn fr đóng cửa lần nữa" theo cách của mọi người nói ở trên hay không thì điều này hỏi AD là rõ nhất vì ít nhất t biết bánh bao rất tôn trọng AD nên mới cố gắng tham gia diễn đàn thường xuyên như thế.
Cũng đã từ lâu, t có suy nghĩ là vào fr vì nể AD, nhưng quả thật lần này phải xin lỗi AD rùi.
Tớ nghĩ, điều quan trọng bây giờ là mọi người hãy nghĩ cho AD ấy, mọi người cãi nhau như thế không thấy tội cho AD sao, c ấy lập ra fr với ý rất tốt nhưng bị mọi người biến thành chỗ blah....blah thế này, mặc dù có thể mng ko có ý gì nhưng như thế này là đang ko tôn trọng AD đấy.
T đề nghị AD nên đóng topic này lại AD ah, t nghĩ mng cũng đừng cm gì nữa. t cũng có một lời khuyên rất chân thành là chính chủ mà đối xử với khách như thế thì chính mng sẽ gặp phải những ánh nhìn không hay! AD ah. Đóng lại đi thôi. Tớ chỉ có một vài ý kiến như thế. Và cũng không muốn nói gì thêm nữa.

Chữ ký cá nhân: 

mobistar 

Thành viên Chính thức

mobistar

Họ và tên Họ và tên : nguyễn thu

Quê quán Quê quán : thái bình

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 22

Được yêu thích Được yêu thích : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 7:18 pm

ôi, 1 tập đoàn thành viên mới công kích, thế này thì đỡ làm sao đc,her. nếu như bb chỉ có ý là góp ý ''chân tình" thì t k nói, nhưng cách ăn nói của bb khiến nta fai suy nghĩ í chứ, đấy mới là vấn đề, cách ăn nói của bb vô tình khiến nta có cảm giác mình k đc tôn trọng. nếu k tin có thể đọc lại những topic của mọi ng mà bb đã cm.t hi vọng sau vụ này bb có thể sửa đổi lại cách ăn nói để mọi người không thấy bb "thâm". ok. t chỉ có ý thế thui,hết..

Chữ ký cá nhân: 

mobistar 

Thành viên Chính thức

mobistar

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 7:54 pm

mình nói một lần nữa là chưa bao giờ chug mình có ý là không tôn trong khach vào fr cả,mà nếu chug mình có k may nói đôg cham thì thực sự xin lỗi các bạn nhé(trừ bb ra) vì đã đến nước này thì cũng đành phải nói thẳng ra như thế,chúng mình có cả hội đồng kong kich hường như các bạn nói.Đúng thật là vậy,nhug lại nhắc lại một lần nữa mình đính chính là chug mình chỉ có mong muốn góp ý với cách nói năng của hường,ko hề có ý đả động đến bất cứ 1 khách nào kak tham gia fr cả.phải thực sự cảm ơn mọi người vì đã tham gia fr, các bạn k học cug lớp mình mà vẫn tích cự đóng góp ý kiến,post bài cho lớp mình là điều đag quý thật.nhug các b nói k benh vực ai cả,nói trên phuơng diên là trug gian thì mình khuyên là trước tiên các b hãy vào tat cả nhug topic có lời cment của hường,k can chỉ rõ ra chỉ cần đọc là các bạn sẽ tự hiểu vì sao nhiều ng trog lớp minh lại ném đá hường như thế.khog có lửa làm sao có khói.đug là các b có ý tốt thì trước tiên là nên đi khuyên người b đag bị ném đá của các b đã nhé.

Chữ ký cá nhân: 

mobistar 

Thành viên Chính thức

mobistar

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime26/8/2011, 8:08 pm

xin lỗi nhất là Tùng nhé,tớ ko ngĩ và cug ko hy vọng là mọi việc sẽ đi đến nước này đâu.chỉ là do lời cm của mọi ng theo nhiều chiều khác nhau và ng bị đả kich cũng ko hề vừa,cũng có kém cạnh gì đâu mà nhiều người thương xót quá thể.tớ k hề muốn có thái độ ko hiếu khach như thế,vì bản thân tớ cug ko hay tham gia vào fr cho lắm làm sao có quyền cấm hay đuổi mọi ng,k bao giờ là như thế cả. Sad C đọc cm chắc cug hiểu,tự dưng ai làm thế làm gì.nhìn ngay cái avatar của họ cũng mang tính khiêu khích như thế.chắc đọc xog cm này là C cug xóa đi là được rùi đấy. t thấy buồn thật đấy Rolling Eyes xin lỗi.hix

Chữ ký cá nhân: 

Sponsored content 

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 3 Icon_minitime

Chữ ký cá nhân: 

Tiêuđề

Góp ý chút! Mong mng để ý....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Bạn đang ở: Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  

Gửi Trả lời, Bình luận, Comment cho Bài viết ở khung phía dưới!
(Nếu không nhìn thấy khung trả lời bài viết hãy Đăng nhập)