Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Share|
Tiêuđề

Góp ý chút! Mong mng để ý....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next  
Tác giảThông điệp

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường

Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488

Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime12/7/2011, 10:22 pm

First topic message reminder :

Theo t,mng nên để cái chữ kí cá nhân nó ngắn ngắn 1chút, nhưng ý nghĩa hoặc đủ funny là hay nhất! Chứ t thấy mấy bạn có chữ kí hơi dài và hoa mĩ, làm ng đọc chú ý nhiều hơn là cái comment! Ý kiến của t là nthế! Còn làm thế nào là tùy mỗi người,t kcó ý chê trách ai cả! Mog mng đừng hiểu quá sâu! :-|

Chữ ký cá nhân: 

Tác giảThông điệp

nhockhovltb 

Administrator

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 485

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime11/8/2011, 10:05 pm

Linh tinh. Chả liên quan!

Chữ ký cá nhân: 

http://www.a2cva-tb.tk

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime11/8/2011, 10:39 pm

hình như dạo này ad có biểu hiện của bệnh tự kỉ ấy nhở? Toàn nói vớ va vớ vẩn, chẳng khớp vs nội dung của mng gì cả!

Chữ ký cá nhân: 

echkonbaby 

Thành viên Cấp cao

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 434

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime12/8/2011, 9:47 pm

eo. có mỗi cái chữ ký mà cãi nhau, đúng là trẻ con.hic.
tất cả đều ăn nói rất lung tung
còn nữa ad dạo này mắc chứng bệnh khó chữa, mong mọi ng thông cảm.hic

Chữ ký cá nhân: 

echkonbaby 

Thành viên Cấp cao

echkonbaby

Họ và tên Họ và tên : Nguyễn Thị Huế

Quê quán Quê quán : Vũ Thắng, Kiến Xương, Thái Bình

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 434

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 532

Được yêu thích Được yêu thích : 6

Status : ah ha..idol

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime12/8/2011, 9:56 pm

eo. có mỗi cái chữ ký mà cãi nhau, đúng là trẻ con.hic.
tất cả đều ăn nói rất lung tung
còn nữa ad dạo này mắc chứng bệnh khó chữa, mong mọi ng thông cảm.hic

Chữ ký cá nhân: 

phamthanhnga 

Thành viên Cấp cao

phamthanhnga

Họ và tên Họ và tên : phamthanhnga

Quê quán Quê quán : thai binh

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 431

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 455

Được yêu thích Được yêu thích : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime17/8/2011, 1:12 pm

haha, thay moi nguoi co may cai ảnh avarta đẹp quá, cụ ổn thì ngôi nhặt tiền, hường thi ngồi nghịch hoa,..... haha, cu nhu la mới ở 104 Phan Bá Vành ra ấy nhỉ. hi'hi'

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime17/8/2011, 2:23 pm

Chả lq j đến topic. Đấy là địa chỉ j đấy? Nga nhớ rõ thế! Chắc là hay ra vào chỗ đó lắm! Very Happy

Chữ ký cá nhân: 

phamthanhnga 

Thành viên Cấp cao

phamthanhnga

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime17/8/2011, 7:59 pm

ah, đấy là vì tớ hay đi thăm những người bạn ở trong ấy đó mà,
ô thế c không nhớ là tớ đã từng thăm c mấy lần ở đó rùi ah? huhu, bùn wwa...huhuhu

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime17/8/2011, 11:43 pm

Ái chà! Nga nhiều b ở đó nhểy!
Cái địa chỉ mà b nói, t còn chả biết là ở hn hay tb lun!!!

Chữ ký cá nhân: 

phamthanhnga 

Thành viên Cấp cao

phamthanhnga

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime18/8/2011, 8:39 am

ah, the la dao nay binh nang wa, nen hok nho rui, tu do cach nha c dau co xa lam.hihi,cu tu tu ma nhop thui. kaka

Chữ ký cá nhân: 

nhockhovltb 

Administrator

nhockhovltb

Họ và tên Họ và tên : Phạm Thanh Tùng

Quê quán Quê quán : Vũ Lạc - Thái Bình

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 603

Được yêu thích Được yêu thích : 12

Status : Buồn... Hihi...

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime21/8/2011, 2:42 pm

thui nha. mọi người chém nhiều quá. Ad qd thay đổi chữ ký. ok rui chứ? CLOSE TOPIC!

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime21/8/2011, 11:14 pm

I won!
bùm...bùm..chíu...chíu.. (pháo bông!) haha
cơ mà close ntn ấy nhở? t k biết! :-s

Chữ ký cá nhân: 

thuynguyen 

Thành viên Năng động

thuynguyen

Họ và tên Họ và tên : nguyễn thị thuỷ

Quê quán Quê quán : vũ trung- kiến xương-thái bình

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 54

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 58

Status : i have a big dream

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime24/8/2011, 8:01 pm

nhiều chuyện quá. Tớ nghĩ các bạn ở lớp khác tham gia vào diễn đàn của lớp mình là rất đáng hoan nghênh. nhưng bạn cũng không nên quan tâm quá thành ra tọc mạch đấy. Đừng comment kiểu xúc phạm thành viên lớp mình như thế.Có nhiều thành viên khác cũng không hài lòng về kiểu đó của bạn đâu. bạn suy nghĩ kỹ dùm cho ròai hãy phát ngôn nhé

Chữ ký cá nhân: 

nhockhovltb 

Administrator

nhockhovltb

Họ và tên Họ và tên : Phạm Thanh Tùng

Quê quán Quê quán : Vũ Lạc - Thái Bình

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 603

Được yêu thích Được yêu thích : 12

Status : Buồn... Hihi...

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime24/8/2011, 10:31 pm

iu cha. nóng tính thía. hạ hoả. hihi

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Họ và tên Họ và tên : ng vo danh

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 20

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 22

Được yêu thích Được yêu thích : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime24/8/2011, 10:36 pm

dung dong vao thuy nguyen

hehe

nhug to cug thay ban kia co ve xen vao chuyen nguoi lop mjnh nhieu wa

to cug ko thich may

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime25/8/2011, 2:07 pm

Trc hết! Xl những mems tích cực trong 4rum vì topic t đưa ra k đc hay cho lắm. Nhưng đó cũng chỉ là ý kiến cá nhân của t. Vì t và bạn bè t cũng hây dùng điện thoại đề online khá nhiều nên t thấy nếu đề chữ kí cá nhân dài thì sẽ k đc hay khi cập nhật 4r bằng đth! Bởi như thế sẽ tốn thêm lưu lượng download khi vào 4r,load mất nhiều thời gian hơn mà lại k thật sự cần thiết! Và nhiều lần như thế, dần dần mng cũng sẽ ngại vào 4r hơn!
AD trách mng tại sao vào fb chém gió nhiều hơn là vào web lớp?! Lí do chính là do dung lượng 4r nặng hơn fb gấp mấy chục lần.load 1 trang 4r tốn thời gian và lưu lượng hơn gấp 10 lần 1 page fb! Thế nên t mới nghĩ giảm bớt xuống đc chút nào hay chút ấy! Đó là lí do t viết topic này!
Sr vì mọi ng vì đã lập ra topic của t vô bổ!

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime25/8/2011, 3:03 pm

Còn bây giờ! Xin phép cho t nói riêng với bạn Thủy!
Thủy ak! Bạn đọc lại topic của t dùm rồi hãy nói! T chỉ dám nói rất khiêm nhường rằng đó chỉ là ý kiến cá nhân của t,làm h k là tùy mỗi ng,.....mng cũng k nên hiểu quá sâu! C hiểu hết nghĩa của câu đó chứ?!
Bạn nói t là "tọc mạch"! OK thui. Cứ cho là như thế đi! Còn bạn nói t xúc phạm ng khác? Xúc phạm ai cơ? Bạn nhận thấy sự xúc phạm ấy khi đọc cm của t hả? Nếu bạn thấy như thế thì t xl bạn! Nhưng t chẳng nói hay chỉ tên điểm mặt ai ở đây cả! B đừng tự suy diễn rồi nói ng khác thế này thế nọ!
Tuy t k phải là thành viên của lớp bạn, nhưng cũng là khách, còn các bạn là chủ! 4r là của riêng các bạn. T k có quyền can thiệp! Nhưng đã là Internet, trừ khi nó là của riêng bạn,có password riêng hoặc 4r hạn chế thành viên, còn nếu k, thì nó chẳng khác gì mạng xã hội cả bạn ak! Mà như thế thì mng có quyền góp ý theo nhận thức của riêng họ. Ủng hộ hay k là tùy bạn! Còn ai cũng có quyên tự do ngôn luận,miễn là tôn trọng,k xúc phạm nhân phẩm và danh dự của ng khác là đc! Bạn cũng là sv năm 2 rồi. Chẳng lẽ bạn chưa tham gia vào hoạt động xã hội nào và lại hiểu đc những điều căn bản ấy!
Hơn nữa, đừng quá giữ cái lối suy nghĩ 4r này lập ra chỉ dành riêng cho 1 số đối tượng. Trên thực tế, đối với 4r này thì Internet là share!
T k muốn nói những điều này! Nhưng bạn xem lại xem. Bạn vào 4r đc bao nhiêu lần r? Có thể ở ngoài,bạn rất thân với những ng bạn này. Nhưng trên 4r,nó đã là không gian mở, k chỉ có mỗi a2 nữa bạn ak! Bạn lên tiếng bảo vệ bạn bè trên 4r cứ như t là kẻ ngoại bang đáng ghét! Nhưng bạn nên biết! 1 người gốc Việt cũng có thể làm đc Chánh án liên bang Hoa Kì, trong khi rất nhiều ng dân Mĩ lại k làm đc điều đó! Ok?
Bạn nói t "suy nghĩ kĩ dùm rồi hãy phát ngôn"! Sao k tự soi lại chính mình đi!

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime25/8/2011, 9:10 pm

tung oi

trc het xl nha

tinh to thag

khi to doc nhug dong tren

neu thi ban i phan tich thi to nghi nen xoa chu a2 di tung a.ma thay vao do la ten truong mjnh thi hay hon do

Chữ ký cá nhân: 

thuynguyen 

Thành viên Năng động

thuynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime25/8/2011, 9:25 pm

Bánh bao thân mến, tất cả những lời bánh bao nói đều đúng hết bánh bao ah.Bánh bao nói bánh bao là khách nhưng bb đã thấy khách nào vào nhà nhiều hơn chủ chưa? bb nói trang web lớp mình cũng như muôn vàn mag xã hội khác, bọn tớ rất hoan nghênh nh vj khách ghé thăm chúng tớ nhưng sự quan tâm đăc biệt của bb thực sự làm các thành viên lớp tớ "chú ý" đấy !! bb nói tớ không hay vào web lớp, uh tớ công nhận, nh cứ phải hay vào web mới là quan tâm đến lớp ah. A2 chúng tớ quan tâm đến nhau theo nhiều cách bb ah. Có t Very Happy

Chữ ký cá nhân: 

bigdumpling 

Thành viên Cấp cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime25/8/2011, 11:09 pm

thuynguyen đã viết:
sự quan tâm đăc biệt của bb thực sự làm các thành viên lớp tớ "chú ý" đấy !!
Đặc biệt ở chỗ nào hả bạn? Khi vào 4r, t thấy bất tiện thì góp ý như thế! Chẳng lẽ như vậy là đặc biệt ak? Từ đầu, AD nói là 4r đang trong quá trình chỉnh sửa...blah..blah.. nên t chỉ muốn góp ý, hi vọng giúp đc phần nào, còn k những k giúp đc mà còn phá thì t xl AD! Bạn đừng lấy 1 mình bạn ra để thay lời cả tập thể kiểu đó! Nếu ai nghĩ t làm sao thì sẽ nói thẳng với t, chứ k nhất thiết là thông qua bạn!
Còn cách mà các bạn quan tâm nhau kiểu khác thì đúng! Mối ng có suy nghĩ và cách ứng xử riêng.
Quay lại khoảng 1 năm trc nhá! Nếu t nhớ k nhầm thì trc đây a2 cũng có 1 4r đc tạo ra với cùng mục đích như thế này! Lúc đó, mặc cho Ad ra sức kêu gọi mems mỗi ng click vào web 1 lần để web k bị đóng cửa, nhưng kết quả là sau 1 khoảng thời gian vì quá ít ng truy cập mà 4r đó đã closed! Kiểu "quan tâm"mà bạn đang áp dụng cũng same same kiểu "quan tâm" của hồi đó đấy!
Đấy là 1 mình bạn quan tâm theo cách riêng như thế. Giả sử tất cả mng ai cũng "kiểu riêng" như bạn,thì 4r này sẽ hoạt động đc bao lâu? Hay là để đóng lại rồi xem ai kiên trì thì lập thêm cái mới lần thứ 3?
@ dem_cauvong_20:Lên đh, bạn có tham gia nhiều hơn vào các hoạt động xã hội, hay đơn giản là giao tiếp nhiều hơn k? Hay đã bao giờ bạn từng nghe :" Hòa nhập nhưng k hòa tan" chưa? Hay: "Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình" k? Suy nghĩ thoáng hơn ra và đọc lại những gì t đã viết ở cm trên. T nói 4r này là không gian mở, và k chỉ riêng a2 và giống mạng xã hội,k có nghĩa là t nói 4r là của chung tất cả mng! Nhưng theo ý muốn và cách hiểu của bạn, thì tốt nhất là nên làm 1 cuốn lưu bút truyền tay nhau mà viết rồi cất giữ. Phải làm thế thì ng khác mới k xâm phạm đc! Còn 1 khi nó đã đc đưa lên Internet thì hãy xác định là share đi! Hi vọng b hiểu những gì t nói!

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 9:29 am

o the a! the cho mjnh xl ban nha
nhug hinh nhu to ko noi voi ban thi phai to da noi han ten ng can noi a. ban luc nao cug ra ve ta day noi ng khac ko tham gia vao hoat dong. con ban thi chac la phai tham ja vao nhieu hoat dong lem nhi. du ng klhac co khen ban nag dong nhung ban da noi ra to vay thi to cug noi lun: doi voi to ban chi l;a con ng nhieu chuyen. ko phai moi lan nay dau ma nhieu lan khac rui. ban hoan hao u. ban nham rui day. lop to rat nhieu ng klo thich ban wan tam wa nhieu. mong ban luu y giup cho.

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:00 am

jo to lai doc lai lan nua ban a. to thay ban co ve wan tam den lop to wa nhi. nhug chuyen cua mot nam trc day ban con bit co day. rat hoan nghenh su wan tam cua ban doi voi lop t. neu noi nhu the thi ban chinh la vi cuu tinh giup lop to ko bi dong cua lan thu 2 rui. dung ko bb nhi. the nay to phai bao may dua mag qua den hau ta ban thui. trc het cam on ban da nha.

Chữ ký cá nhân: 

hamilo92 

Thành viên Năng động

hamilo92

Họ và tên Họ và tên : hamilo

Quê quán Quê quán : vu thang thai binh

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 73

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 94

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:01 am

ui lâu rùi bận nhiều chuyện quá k vào web thường xuyên đc hôm nay vào thấy hay ghê. Mọi ng bàn tán sôi nổi thế sao k rủ mình nhể. Bùn. Chip chuyện lớp mình cách đây 1 năm có trang web hình như chỉ lưu hành nội bộ thui sao "chim lợn" ở đâu nhiều thế cả bàn dân thiên hạ đều biết là sao? pải kiểm điểm và tự kiểm điểm. Lớp mình là những ng y văn thơ và sống tình cảm nên mấy chữ kí "văn hoa" cũng là chuyện dễ hiểu chỉ khi tâm hồn quá khô cằn mới dùng tên chán pèo....uhm uhm Để giải quyết vấn đề t xin đề xuất một ý kiến thế này:

Do trình độ có hạn hoặc ng ta chẳng quan tâm nên một số lớp cùng khóa với mình k có trang web riêng khiến các bạn pải "chạy qua chạy lại" nhiều khổ thân. T đề nghị ad có tấm lòng cao cả lập giùm một số lớp một 4r riêng, với tiêu chí "nhà ta ta ở không nhảy sang nhà hàng xóm tranh chấp" ok???

Chữ ký cá nhân: 

thuynguyen 

Thành viên Năng động

thuynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:04 am

tớ đâu có phủ nhận sự quan tâm của b đến web lớp tớ,lớp tớ vẫn khuyến khich các b khac tham gia.nhug b ko để ý tới lời khuyên của tớ rùi, ý kiến của t là b nên thay đổi cak quan tâm theo kiểu như b vẫn làm,k pải tớ chỉ nhìn lời góp ý trog topic của b mà đã nói như thế,còn rất nhiều tp kak nua, b cug hug hổ xôg vào coment theo kieu...mà làm cho người đọc thấy k hài log,tham chí còn thay bị xúc pam.có lẽ đó là cá tính dac biet của b.T cung chỉ góp ý thế thôi còn làm tnao là quyen của b,.còn voi viec b nói trag web 1 năm tr của lop t dog cửa, uh đug thế,nh b pai xem dieu kien luc ay tnao chu,chug to dau pai ai cug co may tinh, co dthoai vào mag nhu b ma hag hai tham gia nhu b.còn b hay xem nhug lời cm thag và that của dem cau vog,b noi t dug lay loi mih de thay loi tap thẻ nua dug k,nh thua b rag ngoi cah t bjo cug la tvien cua lop,chag qua do t da cm cug b nen cug k muon noi them nua,co le voi ca tinh đó chak b đợi den khi nhieu ng hon thì moi cog nhan chag.nh này b ơi, 2 trở len đã là số nhieu rui day.ah quen phải cám on vì nho có nhug nguoi nhu bánh bao thì trag web lớp tớ mới khog bị dog của Tuyệt

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:09 am

milo a
milo co bit la milo noi nhug j ko. cai cau milo bao lau ko vao trang web cua lop la ko dk rui. thieu trach nhiem. neu ai cug nhu vay thi trang web nay som cug bi dong cua thui.may wa co bb lop khac sag de bao ve ho do. milo cam on bb di.
,

Chữ ký cá nhân: 

hamilo92 

Thành viên Năng động

hamilo92

Họ và tên Họ và tên : hamilo

Quê quán Quê quán : vu thang thai binh

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 73

Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 94

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:27 am

ui t biết lỗi của t mà...chắc vì thế nên bb lớp khác có "tiếng nói" hơn. thui c thông cảm cho t t là ng bận mải với nhiều việc đâu như ai đó "vào" như cơm bữa. choáng. khâm phục. hehe. chắc do k có việc gì làm hoặc k có ai chơi cùng hihi. thỉnh thoảng vào nhưng t lun nhớ về bb. cầu vồng k biết ak đôi khi ít quan tâm lại có nghĩa là rất quan tâm đôi khi nói nhiều thành ra giả tạo đấy...Với lại c nghĩ giùm t xem t viết bài post lên mong là bạn bè cùng lớp chia sẻ với tâm trạng của t lúc đó nhưng mà ai ngờ đâu "người ngoài" dội cho t một gáo nước lạnh "bài này h tự viết hay cóp ở đâu" làm t đau đớn lắm đêm k ngủ đc.....haizz xúc pạm một cách ghê gúm. mà chả thấy ai bênh vực. nên t tự hỏi 4r này của lớp a2 hay của cả thiên hạ...???????ngày này qua ngày khác câu hổi vẫn chưa đc giải đáp. Ai thông minh trả lời giùm mình. Còn chuyện cảm ơn ak never. hơ hơ, ng ta k cảm ơn mình thì thui cô đơn có 4r lớp mình nhảy vào mà 8 bày đặt t pải cảm ơn ng ta< chuyện xưa nay k thể có....

Chữ ký cá nhân: 

thuynguyen 

Thành viên Năng động

thuynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 10:39 am

oi!chị iu của em.em xin loi chi nha.Truoc day chi dag bai mà bị ngta che nhu the,phan làm em ko benh vuc duoc mà thay dau log qua. nh chi yen tam di ko pai mih c dau cj ah.e vua moi cment ma dã bị cho te tua rui, so the làm sao e dám làm gì. nhug thui c ah,theo thuoc do của "ai dó" thì cu vào nhiu moi la quan tam den lop day cj ah.the nen chug ta cug danh chap nhan chu bit lam sao,voi lai lop mih van than nhau nhu thuog,k hay vào mà van than nhau nhu chug ta moi là dag quý trog chư. con mọt số nguoi chac do "cá tính" đăc biet quá,lại thich vao web lop mih nói này nói nọ.thì cứ để họ tự nhiên chị nhỉ,chug ta la nguoi rg luong mà,hihi Love

Chữ ký cá nhân: 

mobistar 

Thành viên Chính thức

mobistar

Họ và tên Họ và tên : nguyễn thu

Quê quán Quê quán : thái bình

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 17

Được yêu thích Được yêu thích : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 12:24 pm

heiza.to doc wa ma thay mjnh co loi thay.xl vi may dua ban to"suy nghi nong kan" ma da nghj ko hay cho bb nha.to bit la hieu chu. neu ko co su"giup do tan tinh"va"su gop y chan thanh"cua bb thi trang web lop to da phai dong cua lan thu 2 roai.tan day log to bit on bb ghe gom. bb ding la "vi kuu tinh" cua trang web lop to i.nguong mo wa co. ma to thay xau ho thay.sao lai co nhug ng ban nhu thuy nguyen, ha milo va ca dem_cauvong nua. cac ban i that la bao thu.chag hieu bit j ca. da ko bit kon cu thich to ra nguy hiem. bh lon roai, "hoi nhap" roai. trang web lop mjnh mo ra la de moi ng cug tham gia chu. sao lai nghi ve bb nhu the dk.to thay tuc thya bb i. that la wa dag. bb cug chi mun giup lop mjnh" hoan thien" hon thui i ma. to ma la bb la to tuc, ko them" ghe' tham" lop mjnh nua dau. tu dug lai thanh "tok mach" nhu thuy nguyen noi, roai lai 'chim lon" nhu milo noi. to thay thuc su tuc thay y. thui vay la sai rui. xl bb di. NHANH KON KIP

Chữ ký cá nhân: 

dem_cauvong_20 

Thành viên Chính thức

dem_cauvong_20

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime26/8/2011, 12:48 pm

nghe mobi noi to moi doc lai.milo noi "chim lon" the la ko dk rui.milo ko tham ja vao " hoat dong xa hoi hay ko bit cach giao tiep vay" ve hoc lai lop "mau giao lon"di nha.Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 3313319495 bb la mot ng tham gia nhieu vao"hoat dong xh" ma.milo noi nhu the la to thay ko dk rui. to ma la bb chac to chag dam vao trang web lop nay nua dau. ma neu bb ko vao thi nho trang web lop mjnh dong cua lan nua thi sao. milo chiu trach nhiem nha. hoho

Chữ ký cá nhân: 

Sponsored content 

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút! Mong mng để ý.... Góp ý chút! Mong mng để ý.... - Page 2 Icon_minitime

Chữ ký cá nhân: 

Tiêuđề

Góp ý chút! Mong mng để ý....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Bạn đang ở: Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next  

Gửi Trả lời, Bình luận, Comment cho Bài viết ở khung phía dưới!
(Nếu không nhìn thấy khung trả lời bài viết hãy Đăng nhập)