Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling) Collap10Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling) Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling) Collap10 Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling) Empty
bigdumpling
Đang:
Thành viên Cấp cao

Thành viên Cấp cao
Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường
Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387
Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488
Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề:  Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling)
08052011

Anh ak,e muốn hét lên để cả thế giới này biết là: e yêu anh! Tình yêu của e! Hôm nay e mới nhận ra điều này,a ak! Kbiết có phải là muộn k?! Smile 1năm trước, e đã nhận lời yêu a! A bày tỏ với e vào đúng mùa thi. E vui lắm! Bởi lúc đó a như đang tiếp thêm sức mạnh cho e trong giai đoạn khó khăn này! E đã cố gắng rất nhiều a ak! Và giờ đây,chúng ta đã đc gần bên nhau! Vậy là cố gắng của e đã đc đền đáp phải k a?
Hồi đó,e chọn a,có lẽ người ta gọi như thế là ngộ nhận! Thật sự,khi đó,ở bên anh,e kcó cảm xúc gì cả. K 1chút rung động, k bồi hồi,k thẹn thùng như đáng lẽ tình yêu đầu tiên phải có! E ở bên a như 2con người bị buộc lại với nhau. Nhưng a dường như kcần biết e đối xử với anh như thế nào,a vẫn yêu e! E biết điều đó! E biết! A quan tâm e nhiều,nhiều lắm! E cảm nhận được mà! E thấy có lỗi với a vì e đã k đáp lại tình yêu mà a dành cho e! Cho e xin lỗi nhé a! E xin lỗi!
Đó là quá khứ anh ak! Và hôm nay,khi chúng ta ở bên nhau,e mới biết e k thể sống thiếu a! Mới biết e yêu a nhiều như thế! A là cuộc đời e! A sẽ tiếp bước cho e trên con đường đời a nhé! E yêu a!
Và chúng ta sẽ...k ở bên nhau mãi mãi nhé! Chúng ta hãy yêu nhau 4năm thôi đc k a? Vì nếu a bên e mãi mãi thì....làm sao e tốt nghiệp đc chứ! Bởi a là trường ĐHBKHN của e mà! Cười lăn lộn

Add to Facebook
Chữ ký của bigdumpling

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling) :: Comments

Strawberry
Re: Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling)
Bài gửi 8/5/2011, 8:04 pm by Strawberry
Comment:ối trời! Hay
Bài gửi 8/5/2011, 8:11 pm by bigdumpling
Comment:Hé hé hé! T là ai chứ! T yêu rùi c ak! Haha haha
lilkenson
Bài gửi 9/5/2011, 3:15 am by lilkenson
Comment:em hường yêu vậy thì bó tay thật rùi
Bài gửi 9/5/2011, 7:58 am by bigdumpling
Comment:Mỗi người có 1,2,3...hay vô số tình yêu! Và mỗi tình yêu lại có những cách thể hiện khác nhau! Những con ng như S thì lsao mà hiểu đc! Mà gọi ai là e đấy?! 91 mà học cùng với 92 thì bạn thui nhók ak! Quá tồi
Strawberry
Bài gửi 9/5/2011, 8:01 am by Strawberry
Comment:Khen giả vờ đấy. Gớm cậu mà y cái trường BK của cậu thì khối người tiếc. Hic. Tớ chẳng hạn... Haha
Bài gửi 9/5/2011, 8:15 am by bigdumpling
Comment:Hoho. T y BK thật mà! K biết là y trường thật hay y người BK nữa! Vì bạn t bảo:phải y người thì mới y trường mà! haha
Strawberry
Bài gửi 9/5/2011, 8:23 am by Strawberry
Comment:tớ đã nói hết đâu. Đang tưởng bở hả bạn. Tớ là tớ tiếc thay cho cái trường BK ấy. Khổ thân. Yêu một người như "Bánh bao" thì có mà đói. haha.
Bài gửi 9/5/2011, 8:50 am by bigdumpling
Comment:Ờ. Mà trường t chỉ nổi tiếng với trà đá với cả nhân trần thui! Thế nên bọn t đói quá,phải đặt tên nhóm là Bánh bao sữa đậu mà c! haha
Strawberry
Bài gửi 9/5/2011, 1:48 pm by Strawberry
Comment:Đói thế thì sống làm sao được! Mùa hè thì trà đá và nhân trần là ổn lắm rùi đó. Tớ thì còn chẳng có trà đá mà uống nữa nè. Hôm nào sang BK "bánh bao" dẫn tớ đi trà đá c2 nhá. ui. Mát lạnh ah
Bài gửi 9/5/2011, 3:42 pm by bigdumpling
Comment:Hé hé! Đặc sản hiển nhiên là trà đá và nhân trần! Còn đặc sản ẩn dật là sữa đậu cơ! Vừa mát vừa lành! Haha. C thích loại giề nào? Keke.
Ủa mà sao c biết trà đá c2 ở trườg t nhảy? Biết c2 là gì k mà nói như đúng rùi thế? Cool
Myvampire
Bài gửi 9/5/2011, 11:09 pm by Myvampire
Comment:anh mun thet len xe tan man dem
ko hay t kung phai khen
nhung that su la hay
haha
yeu ban
Bài gửi 9/5/2011, 11:18 pm by Khách vi
Comment:Yêu dân BK được đấy,con gái thì ko nói vì hơi ít,nhưng về con trai thì vô đối,đông như quân Nguyên Mông...đẹp trai,cao to,ráng truẩn..rất là dí dỏm,hài hước,tài ba,phong nhã,tuấn tú,cái gì cũng biết,cái gì cũng hay,trừ ma túy và mại dâm.Con trai BK thanh lịch,ăn mặc gọn gàng,chỉnh tề,ăn nói nhẹ nhàng,đi đứng đĩnh đạc đứng đắn,ánh mắt thiện cảm,nhìn là yêu luôn.Con trai BK khi đi thì hỏi,khi về thì chào,miệng thì chúm chím.Con trai BK nói chung rất khiêm tốn nhã nhặn,yêu đương có đường lối chính sách,học hành cẩn thận,kính thầy yêu bạn.Con trai BK làm việc hết mình,chung với nước hiếu với dân,sẵn sàng hi sinh vì độc lập tự do của tổ quốc.Trai BK nói chung là ngon,chuẩn......điển hình là anh Triều đẹp trai...ui sồi,miễn dịch luôn...
Bài gửi 9/5/2011, 11:31 pm by bigdumpling
Comment:Công nhận! Yêu người Bk cũng đc đấy! Loa..loa..loa... Có cô nương nào muốn làm dâu BK k? Triều xung phong đi đón về kìa! Cười lăn lộn
ZAI BK NHƯ CHIM ANH VŨ! gái BK như.....! (Bọn con zai Bk tự sướng như thế và vùi dập con gái Bk như vậy đấy!) Tan nát
Bài gửi 9/5/2011, 11:50 pm by Khách vi
Comment:để pooh nói hết câu hộ Bánh Bao nha,hihi,thôi,không nói đâu,răng tớ đang trong tình trạng rất yếu.Với cả đấy là sự thật mà,con trai BK quá ngon và chuẩn....
Strawberry
Bài gửi 10/5/2011, 3:50 pm by Strawberry
Comment:Bánh bao: Ai bảo không biết c2 là gì? Hơi bị khinh thường người ta đấy nhá. C2 là C2 chứ còn là gì? thế mà còn phải hỏi. Chep chep.
camlinh
Bài gửi 10/5/2011, 4:24 pm by camlinh
Comment:Triều ơi! con trai Bk ngon thật đáy. nhưng lại không vừa miếng. thế nên mất công cắn mất ngon oy.
hamilo92
Bài gửi 10/5/2011, 8:52 pm by hamilo92
Comment:gum' wa mig tuong no iu rui
ai de t/y cua h lai k binh thuong nhu the haha
nhockhovltb
Bài gửi 10/5/2011, 9:45 pm by nhockhovltb
Comment:chủ topic này có vấn đề về thần kinh! hoho
camlinh
Bài gửi 10/5/2011, 9:53 pm by camlinh
Comment:ek.AD nặng lời quá
Strawberry
Bài gửi 11/5/2011, 9:27 am by Strawberry
Comment:Không phải đâu!
Sự thật là: Hôm trước AD có nói nhỏ với tớ là: AD đang "trồng cây si" trước một người thần kinh không bình thường. Hay chính là "bigdumpling" nhỉ. haha. Nghi ngờ! Suy nghĩ
Bài gửi 11/5/2011, 9:32 am by Khách vi
Comment:lá thư viết rất hay,rất cảm động,tuy nhiên,nếu được chao cho 1 gã 2 chân thì sẽ hoàn hảo hơn...con trai BK muôn năm....
Bài gửi 11/5/2011, 9:43 am by bigdumpling
Comment:@ Strawberry: Sặc. Hổng dám đâu Strawberry! T có thần kinh thật thì chắc cũng k đến lượt AD của các bạn đâu! haha
@ Poohlulu02: Ý c là trao cho con trai BK hử?! Thế thì thà t k viết cho đỡ tốn công mất sức! Bọn nó chỉ có thời gian chơi game thui,làm gì có thời gian mà đọc mấy cái này! Triều nhảy??!! haha
phamthanhnga
Bài gửi 11/5/2011, 2:06 pm by phamthanhnga
Comment:bai viet rat hay, rat cam xuc, dung voi tam trang cua t, nhung den cuoi cung thi tut hung qua huong oi!!! ghet c that day!!! hic
Bài gửi 11/5/2011, 4:02 pm by bigdumpling
Comment:Ơ thế t viết vu vơ mà cũg đúng tâm trạng của nga ak? Very Happy
Cụt hứng là phải thui! Vì đó đâu phải là tình yêu...như c nghĩ đc! haha
Comment:

Hôm nay, em đã yêu anh! (bigdumpling)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next