Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee! Collap10Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee! Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee! Collap10 Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee! Empty
Strawberry
Strawberry
Đang:
Thành viên Ưu tú

Thành viên Ưu tú
Họ và tên Họ và tên : Tran Nga
Quê quán Quê quán : Thai Binh pro

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 149
Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 167
Được yêu thích Được yêu thích : 8

Bài gửiTiêu đề:  Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee!
08052011

Poohlulu02! Bạn muốn biết về tớ làm gì? Tò mò quá không có tốt đâu nhá! tớ chẳng dám cho bạn biết tớ là ai đâu. không dám làm quen đâu. hic. Chỉ sợ biết rùi bạn lại chuyển sang thích tớ mà lại không thích cái bạn gì mà bạn nói ở trên ấy nữa thì chết. Tớ nghĩ cho bạn thôi. Thôi. Cứ biết thế này là được. Còn muốn biết gì thêm về tớ hả? eh. Tớ là Strawberry. Cao 1m73. Nặng 60kg. Bạn muốn liên lạc với tớ thì qua số điện thoại: 0123456789.BẠN TỰ SẮP XẾP LẠI SỐ ĐỂ LIÊN LẠC VỚI TỚ NHÁ! haha. Strawberry. I........am meeeeeeeeeee! haha haha haha haha haha

Add to Facebook
Chữ ký của Strawberry

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee! :: Comments

Comment:eo ghê thật,ai bảo là tớ sẽ thích cậu,kinh,tớ yêu bạn ý rồi thì có thể cậu sẽ phải cho thêm tớ vài tỷ đô để chuyển mục tiêu sang cậu....hihi,như vậy thì cậu là con gái rồi,như vậy thì cũng rất tốt vì tớ ít bạn gái lắm,đếm trên đầu ngón tay chỉ có khoảng vài trăm đứa thôi......tuy thế thì bàn tay cũng chỉ có 5 ngón và tớ cũng sẽ không thích cậu đâu,tớ biết tên cậu nhé?ok?
Comment:Kinh nhỉ! chẳng ai có tiền mà cho cậu nhiều thế. Nhưng mà tin không? tớ e là cậu còn phải đưa thêm tiền cho tớ đấy. Cậu biết tên tớ hả? e là không biết được. Mà cũng có thể là biết đấy. Nhưng cũng chẳng làm gì được. Lạ nhỉ? người như cậu mà ít bạn gái á. Ô. ai tin. hơ hơ. Mà thân càng ít con gái càng tốt. Con gái là phức tạp nhất thế gian đấy. Hehe. Mặc dù tớ thích sự đơn giản. hi
Comment:1 người thik tiền, 1 người thì chảnh kinh khủng
Comment:này! Ai chảnh hả? Chảnh là chảnh cái gì mới được. Diễn đàn là nơi để làm gì. Để người ta cùng thỏa sức "Sáng tạo" mà! likenson! Buồn thay cho bạn. Hơ hơ
Comment:Chuẩn! Đề nghị likenson k biết thì đừng phát ngôn bừa bãi! Chảnh....! Cool
Comment:hehe. Chỉ "bánh bao" là hiểu tớ nhất thôi ah! Mà từ chảnh dùng được cho cả con trai và con gái hả. "Bánh bao" phát biểu chuẩn thế. Iu thế không biết. hehe
Comment:Hường là bánh bao....mà chỉ có Bánh Bao mới hiểu được Dâu Tây,theo xuy luận của thiên tài Triều đẹp tai từ các logic hiện hành đã biết thì mình biết Dâu Tây là ai rồi nha....hahahaha...cũng đầy thú vị đấy chứ...
Comment:ui thế hả? t e bạn càng đoán sẽ càng sai thôi! Tin tớ đi. hihi
Comment:pooh sắp sửa có thêm cái tên nữa là: Gia cát dự đoán toàn sai. Tớ đoán thế. Tớ nghĩ tớ đoán đúng
Comment:ko cần biết,chỉ cần biết tớ biết cậu biết tớ biết cậu là ai là được rồi...cố hiểu nha....dâu tây yêu quái,à quên,dâu tây yêu quý...hihi
Comment:biết cậu rồi,biết cậu rồi,biết rồi nha,ko chốn được đâu....
Re: Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee!
Bài gửi 10/5/2011, 8:35 am by bigdumpling
Comment:Biết chi rứa? Biết strawberry là ai chứ gì? Chuẩn! Strawberry là dâu tây mừ! haha
Re: Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee!
Bài gửi 10/5/2011, 8:36 am by bigdumpling
Comment:Biết chi rứa? Biết strawberry là ai chứ gì? Chuẩn! Strawberry là dâu tây mừ! haha
Strawberry
Comment:Cái này mới chuẩn nè! Biết strawberry là ai cũng được hết. Cái đau khổ là biết mà cũng vẫn chẳng làm gì được. hô haha
Comment:sao lại ko làm được gì??có làm được gì thì sao?ngố.
Strawberry
Comment:làm được gì? Chém gió hả? Chém thì cũng vẫn chỉ là chém thôi nhá
Comment:chả ai chém,làm gì có hung khí,nói thật,trẻ con đấy nhỉ?hê hê
Comment:

Strawberry! I..............am meeeeeeeeeeeeeeeee!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang