Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim... Collap10Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim... Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2  Next
Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim... Collap10 Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim... Empty
bigdumpling
Đang:
Thành viên Cấp cao

Thành viên Cấp cao
Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường
Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387
Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488
Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề:  Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim...
04062011

Người ta hay nói: con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim đàn ông là con đường đi qua cái dạ dày!
Nếu câu này đúng, thì có bạn girl nào nghĩ mình có thể đi bằng đường này k? Very Happy
Boys cho ý kiến cái nhể?! haha

Add to Facebook
Chữ ký của bigdumpling

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2  Next
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim... :: Comments

Comment:Ủa?
thế mà tớ lai nghĩ con đường ngắn nhất dẫn đến trai tim của ai cũng là ở bên ngực trái cơ??
hé hé...
Comment:Uj trời! Chuổn quá! Hjx
Comment:Con đường ngắn nhất để đến và kết thúc 1 trái tim đang đập là 1 con dao nhọn sột 1 phát vào ngực trái! Xong. Đi luôn! Cười lăn lộn
Comment:haha tùng nói chỉ đc cái đúng
chỉ 1 nhát dao thui
là đi ngay
hehee
Very Happy
Comment:uh. Công nhận là AD nói đúng. Vì bạn cũng sẽ đi cùng người bị đâm ngay tức khắc. haha
Comment:sai,ở thì đâm,nhưng mà đâm xong là phải cho vào 1 cái ống rồi thì nhét vào tim người kia,thế mới là con đường ngắn nhất vào tim.Còn theo tớ con đường ngắn nhất vào tim là đường Láng Hạ hay sao ý...hơ
Comment:Pooh nói chả liên quan! Ho.
Mà mọi người ác liệt vừa phải thui nhớ! Cái gì mà đâm với chả chém! Lo lắng
T là t đang muốn hỏi xem kinh nghiệm bếp núc của mấy bạn girls kìa! Hjx. Chán mng quá! Hjx
Comment:Bánh bao cần hỏi gì về bếp núp, tớ biết mấy món vô cùng nổi tiếng luôn: gạo luộc, trứng luộc, rau luộc, thịt luộc... Bánh bao cần tớ giúp, cứ nói nhá. hihi
Comment:thế còn món BÁnh Bao luộc thì sao??
Comment:không! làm sao tớ có thể luộc bánh bao được. bánh bao nhỉ. tớ chỉ hấp thôi! Very Happy
Comment:hấp cũng được,nhìn người Bánh Bao,có khi anh em băm roài cho vào áp chảo,hơ.lại chả thế
Comment:Khiếp quá đi! Dẹp bánh bao qua 1bên nhớ! Hjx
tài năng của dâu tây tnào thì t biết rõ quá roài! Vì là tây,toàn ăn nhạt thuj,thế nên cứ sơ ý 1cái là dâu tây xào rau quên tra mắm, nấu canh quên cho muối... Khổ thân t mấy phen phải nhai mấy món đấy! Nhở, dâu tây nhở? Dâu tây có ..xương t hem?? haha
Ah. Tiện thể xin giới thiệu, Dâu Tây! ....pha mắm hơi bị đc! Cười lăn lộn
Comment:Bánh bao gửi 2 bài giống nhau.tớ sẽ xoá giúp lần này.từ sau chú ý nha.
Comment:ơ chuyện,nói cho nhanh,Dâu Tây với Bánh Bao mà làm riêng thành 2 món thì ngon đới,nhưng mà làm chung thì oai mẹ ai,khó nuốt cực.lại chả thế...
Comment:
bigdumpling đã viết:
Khiếp quá đi! Dẹp bánh bao qua 1bên nhớ! Hjx
tài năng của dâu tây tnào thì t biết rõ quá roài! Vì là tây,toàn ăn nhạt thuj,thế nên cứ sơ ý 1cái là dâu tây xào rau quên tra mắm, nấu canh quên cho muối... Khổ thân t mấy phen phải nhai mấy món đấy! Nhở, dâu tây nhở? Dâu tây có ..xương t hem?? haha
Ah. Tiện thể xin giới thiệu, Dâu Tây! ....pha mắm hơi bị đc! Cười lăn lộn
BÁNH BAO! CẬU PHẢI NÓI NHỎ THÔI CHỨ. DÙ CÓ AI BẮT ÉP THÌ CẬU CŨNG TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC NÓI RA CHUYỆN TỚ HAY QUÊN KHÔNG CHO MUỐI CHỨ. HIC. NÓI CHO MÀ BIẾT, CÒN NÓI NỮA LÀ LẦN SAU TỚ LẠI "TÍCH CỰC" LÀM CHO CẬU ĂN ĐẤY. HAHA
Comment:Uh uh. Đc đấy Dâu tây ah! K cho muối.... Đỡ hại 1số cơ quan đoàn thể! Cười lăn lộn
Comment:Nhưng lại thiếu iot thì toi hơn... [You must be registered and logged in to see this image.]
Comment:Strawberry và các thành viên khác chú ý:
- Hạn chế viết HOA hết trong tiêu đề cũng như ở bài viết.
- Cái nữa là về phần trích dẫn (quote) khi bạn trích dẫn thì khi viết chữ ở dưới nó sẽ bị thu nhỏ lại. Cách khắc phục là sử dụng cặp thẻ theo cấu trúc sau.
Code:
[size=18] Đoạn text bạn viết ở đây [/size]
Chú ý nha!

Được sửa bởi nhockhovltb ngày 8/6/2011, 8:33 am; sửa lần 1.
Comment:ui. AD ơi! tớ chả biết đâu. HIc hic.
Comment:
Strawberry đã viết:
ui. AD ơi! tớ chả biết đâu. HIc hic.
Chỉ là tăng size chữ lên thui mà. Đọc kĩ hướng dẫn t đã post để hiểu chi tiết. Không muốn làm thủ công thì bạn bôi đen phần chữ và click vào thẻ size chữ (có 2 chữ A ay) và chọn Lớn. Ok?
Comment:Dâu gà thật,nhưng mà phải nói là anh em cũng chả hiểu cái gì,adm toàn dùng từ ngữ chuyên ngành,khó sơi lắm,lại chả thế.
Comment:Ôi. Các bạn của tui ơi. Mong các bạn đọc kĩ hướng dẫn t đã gửi lên nha. Cool Sad
Comment:à ờ,thế đi,bây giờ thì em đã hiểu thuốc lukhakha diệt trừ giun như thế nào....
Comment:AD đã mất công làm như thế mà mọi người không chịu đọc kĩ là phụ công đó.mỗi người chịu khó một chút nha..
Comment:

Con đường ngắn nhất dẫn đến trái tim...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next