Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Lố bịch về một nhận định...poohlulu02 Collap10Lố bịch về một nhận định...poohlulu02 Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Lố bịch về một nhận định...poohlulu02 Collap10 Lố bịch về một nhận định...poohlulu02 Empty
Khách vi
Đang:

Khách viếng thăm
Bài gửiTiêu đề:  Lố bịch về một nhận định...poohlulu02
17052011

Cả nhà ơi,cho pooh có ý kiến.Chúng mình biểu quyết hộ pooh cái nhá.Ai đồng ý với ý kiến cho rằng yêu người bằng tuổi là yêu chơi và sẽ không đi đến đâu.Và ai đồng ý với ý kiến cho rằng điều vừa rồi thật ngu xuẩn và lố bịch.Cảm ơn mọi người chước.....

Add to Facebook
Chữ ký của Khách vi

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Lố bịch về một nhận định...poohlulu02 :: Comments

Comment:Chị!!!! [You must be registered and logged in to see this image.]
Có ý kiến!!!!!!!!!
tình yêu không phân biệt tuổi tác!! [You must be registered and logged in to see this image.]
cũng hơi lố bịch ở một chỗ là pooh viết sai lỗi chính tả:"trước" chứ không phải "chước"...có tin được em là sinh viên cao đẳng bách khoa không vậy??????????
Comment:chuyển bài về đúng diễn đàn đi...
Comment:chị chuyển cho em đi,ý mà em viết sai lỗi chính ta rlaf do cố tình đó mà.em đồng ý với ý kiến này của chị.Nhưng điều em muốn hỏi là yêu thì yêu nhưng bằng tuổi khi yêu có đến được với nhau không?
Comment:Ọc??? sao lại không đến đc vs nhau?
em không nhìn thấy rất nhìu cặp vợ chồng bằng tuổi nhau đó sao??????
chị chuyển lại cho nhưng từ sau phải tự làm đó nha.
Comment:có thể
Comment:không hải là có thể mà là có quá đi ý chứ!!!!
Re: Lố bịch về một nhận định...poohlulu02
Bài gửi 18/5/2011, 6:02 pm by bigdumpling
Comment:Pooh biết tại sao ai đó lại cho rằng yêu bằng tuổi là yêu chơi và k đi đc đến đâu k? Để t trả lời cho nhá!
Theo t, vì khi 2 người bằng tuổi, thì mức độ tính cách trẻ con hay người lớn trong mỗi người là xấp xỉ nhau, vì thế khi có xích mích hay mâu thuẫn, dù nhỏ hay to thì thời gian làm lành có lẽ cũng dài hơn ở những đôi có chênh lệch về tuổi tác, bởi cái tôi trong 2 người thường ở mức cũng cao ngang bằng nhau mà!
Bằng tuổi thì kinh nghiệm sống cũng tương đương nhau nên khó mà chia sẻ cho nhau nhiều đc!
Và lẽ tất nhiên, khi yêu người bằng tuổi, bao giờ nhìn con gái cũng già hơn, ra đường có thể đc chào hàng kiểu như là: 2 chị em ăn gì nào? Kem nhé! Hay nếu người ta có biết ta là 1 đôi đi chăng nữa thì kiểu gì cũng phải xì xèo dăm ba câu: ui. Phi công trẻ lái máy bay bà già ak?!! Đó! Nếu ai đó lòng tự trọng quá cao hoặc k thể vượt qua mấy cái "ngại" như thế thì tình yêu đó cũng khó mà ổn cho đc!
Đấy là t nghĩ thế thôi! Còn nhiều trường hợp nữa nhá! Đừng có trách t nói thiếu đó!Thực ra yêu người bằng tuổi thì cũng có những cái lợi nhất định! Như là cùng update như nhau, k out of date! ....Nhiều nhiều nữa! Mọi người cứ bổ sung thêm nhá! Smile
P/s: Gái 92 ui! T nghe thiên hạ đồn là chúng mình hợp tuổi với trai 88 đấy! (hơn tuổi roài nha!) Nhưng mà trong 3 tuổi mà con gái 92 hợp thì có con trai 88, 93 và cũng có cả anh em 92 nữa ấy! Love haha
Comment:lố bịch,ko thể chấp nhận,KO THỂ
Re: Lố bịch về một nhận định...poohlulu02
Bài gửi 18/5/2011, 9:52 pm by bigdumpling
Comment:why?! Giải thích cụ thể đi! Đó chỉ là ý kiến của cá nhân t thui mà! Phản ứng zữ zậy! Lo lắng
Comment:Theo tớ trái tim và tình yêu không thể mang tuổi ra để làm phếp so sánh!
Comment:Chị Linh đúng là chị em,em nghĩ chả thế nói được cái gì cả.yêu là đến với nhau thôi,còn tuổi cái quái gì,lập trường mình vững chắc thật.Cảm ơn chị Linh và Bánh Bao nha.hihi
Comment:không có chi.hì hì
Comment:vào viết bào được 1 câu ''không có chi ''.chị ko còn gì để nói với em à?
Comment:Thì em cám ơn chả lẽ chị còn nói gì ngoài không có chi??
nói đừng cám ơn chị à???
ok thôi...
Comment:cảm ơn chị nha
Comment:Ọc.
pooh ui!! đừng làm chị sợ nha....
poohlulu02
Comment:em có làm gì đâu,khiếp quá đấy.
Comment:Làm lù lù đấy còn cãi.
[You must be registered and logged in to see this image.]
poohlulu02
Comment:em làm cái gì á?chị đừng có mà một con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ nhá,dù em không biết ý nghĩa của câu này,nhưng mà em phải nói.hix
Comment:Ô hô.hay nhỉ????
poohlulu02
Comment:cái gì mà hay vầy?
Comment:

Lố bịch về một nhận định...poohlulu02

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang